| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Tự động Biometric Tuya khóa vân tay cửa kính khóa thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| tên | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Loại | Khóa dấu vân tay thông minh Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Phương pháp mở khóa | Vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + chìa khóa + WIFI + TỪ XA |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa cửa trước thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E30 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-512 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H105 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin 4AAA |
| điện áp làm việc | 6V |
| Tên sản phẩm | Chìa khóa cửa ngõ |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Màu sắc | Đen, vàng cà phê |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| tên | Khóa Cửa Vân Tay Khuôn Mặt 3D |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Mây, thẻ nhớ |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| tấm | Hợp kim nhôm, mạ điện, cán thông thường |