| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa khóa cơ khí + mật khẩu + dấu vân tay |
| bảo hành | 2 năm |
| Tên sản phẩm | hợp kim nhôm điện tử nhà thông minh dấu vân tay mật khẩu khóa cửa |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H106 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-720 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép, cửa thép không gỉ, cửa nhôm, cửa đồng |
|---|---|
| Cách mở khóa | Khuôn mặt 3D + ỨNG DỤNG + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ IC + Chìa khóa |
| Tính năng tùy chọn | Mặt 3D/Mắt mèo |
| Mạng tùy chọn | wifi |
| Ứng dụng | Ứng dụng thông minh Tuya |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H109-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃~60℃ |
| Tên sản phẩm | Cửa khóa thông minh kỹ thuật số điện tử gia đình ELA |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Khách sạn ELA H03 |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/ Khách sạn/ |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | Thẻ, chìa khóa cơ khí, dấu vân tay |
| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| tên | Khóa an ninh cửa kiểu khách sạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ELA Home Electronics khóa cửa khách sạn rfid khóa cửa kiểu khách sạn |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |