| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Màu sắc | màu đen |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Kích thước | 300mm X 70mm X 35mm |
| Chức năng | đa chức năng |
| mộng | Mỹ mộng: 70*95mm/62*95mm |
| Mức độ bảo mật | ANSI lớp 2 |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Bảo hành | 2 năm |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Cảng | Thâm Quyến/Goang Châu |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 12 tháng |
| Kích thước | 300mm X 70mm X 40mm |
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-30 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Bấm nút chuông |
|---|---|
| bảo hành | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán | Không có |
| Khả năng giải pháp dự án | Người khác |
| Ứng dụng | Khách sạn |