| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-512 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-590-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E30 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E5 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa vân tay |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Tên sản phẩm | Con ốc vít |
|---|---|
| Kết thúc. | màu đen |
| Vật liệu | Đồng |
| hệ thống đo lường | inch |
| kiểu đầu | CHẢO |
| tên | Khóa cửa thông minh Bluetooth |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-596 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E7 |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt 3D |
| Cách mở khóa | Điện thoại + Khuôn mặt + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H106 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |