| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |