| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-30 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E14 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Door Thickness | 38-70mm |
|---|---|
| Unlockmethods | Fingerprint / Password / App / Mechanical Key |
| Humidity | 20%-90% |
| Operation Temperature | -20°c~60°c |
| Batterytype | Rechargeable Lithium Battery |
| tên | Khóa thông minh Khóa ngón tay |
|---|---|
| Vật liệu | Thân khóa bằng hợp kim kẽm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| cách mở khóa | Ổ khóa vân tay |
| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |