| tên | Khóa dấu vân tay ở nhà |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 38-70mm |
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-515 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H105 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin 4AAA |
| điện áp làm việc | 6V |
| Tên sản phẩm | Hệ thống khóa cửa số |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh tuya |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E06 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~80℃ |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa điện cho gia đình |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Bluetooth |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| tên | Khóa cửa thông minh kỹ thuật số / Khóa khách sạn thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-592 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |