| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa ngăn kéo bằng gỗ vân tay điện tử không cần chìa khóa từ tính an toàn |
| Ứng dụng | Nhà / văn phòng / khách sạn |
| Màu sắc | màu đen |
| Mạng | wifi, IP, SDK |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa tủ |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại | Khóa khóa thông minh dấu vân tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa phím |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Tên sản phẩm | Khóa điện thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |
| Phương pháp mở khóa | mật khẩu + chìa khóa |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Tử tế | 60*70mm |
| cung cấp khẩn cấp | Dịch vụ khẩn cấp Tye-c |
| Màu sắc | màu đen |
| Power Supply | 4 AA Batteries |
|---|---|
| Pms | Fidelio/Opera/Others |
| Port | Shenzhen/goangzhou |
| Function | Tuya Version |
| Unlockmethods | Fingerprint / Password / App / Mechanical Key |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |